Ana Bukatar Visa ta Masar don Kananan Yara
Yara suna buƙatar izini don tafiya zuwa Masar. Na ɗan gajeren lokaci, yara daga ƙasashe tara kaɗai da ba su da fasfo za su iya ziyartar Masar ba tare da biza ba. Duk yara daga ƙasashen waje suna buƙatar visa ta Masar.
Babu ƙuntatawa na shekaru; duk da haka, kowane matashi yana buƙatar ingantaccen biza don shiga ƙasar.
Masar ba ta bayar da biza ta rukuni ko na iyali. Kowane mutum yana buƙatar izinin shigar kansa.
Shin zai yiwu yara su nemi visa ta Masar?
Wakilin ƙaramin yaro ko iyaye na iya neman takardar izinin ƙasar Masar a madadin ɗansu.
Duk da yake aikace-aikacen yana da sauƙi, babban mai alhakin ya kamata ya cika ainihin bayanan yaron da cikakkun bayanan fasfo don hana kuskure.
Matasa na iya cancanta su nemi takardar visa ta Masar ɗaya. Koyaya, kafin aika binciken, tabbatar da cewa duk bayanan da aka bayar daidai ne. Cika aikace-aikacen visa na Masar ba daidai ba na iya haifar da matsalolin tsari.
Ana iya biyan Visa ta Masar don sarrafa kuɗin sarrafa kanan da zare kudi ko katin kiredit ta mutum mai lissafi.
Shin wajibi ne yara su nemi takardar izinin lantarki ta Masar?
Visa ta Masar don ƙanana ita ce mafi kyawun zaɓi. Masu gadi ko iyaye na iya neman biza ga kowane memba na iyali. Babu bukatar su ziyarci ofishin jami'an diflomasiyya, ofishin jakadanci, ko wurin sarrafa biza.
Ana aika takardar bizar da aka ba ta imel nan take ga wanda ke nema. Idan yaron ba shi da asusun imel ɗaya, ana iya amfani da adireshin imel na iyaye/masu kula a madadin.
Zan iya neman takardar izinin kan layi ta Masar don yarana kuma?
Yara suna buƙatar samun takardar visa daban don shiga Masar. Ba za a iya haɗa yaro akan buƙatun visa iri ɗaya a matsayin mazaunin doka ba.
Ga kowane fasinja, dole ne a cika fom na daban. Ana buƙatar kowa ya ba da bayanansa na sirri da kuma bayanan fasfo ɗin sa daban-daban. Wannan yana ba da damar binciken da ake buƙata don aminci, yana sa Masar ta fi kyau ga 'yan ƙasa da masu yawon buɗe ido.
Yaran da ke kan mai kula da su na doka ko fasfo na iyaye dole ne su gabatar da aikace-aikacen eVisa suma.
KARA KARANTAWA:
Shirya balaguron yawon buɗe ido zuwa Masar yana ba da izini ingantacciyar biza. Ya kamata matafiya su sami ingantacciyar biza ta Masar don tabbatar da shigowarsu da zama a Masar. Kara karantawa a Visa Tourist Misira.
Yadda ake samun Visa na Masar ga Ƙananan yara
Abin farin ciki, kowane buƙatun eVisa yana da ɗan mintuna kaɗan kawai. Ko da gidaje masu yara da yawa suna iya aikawa da duk aikace-aikacen biza cikin sauri.
Tsarin rajistar Visa na Masar don ƙananan yara ya ƙunshi matakai uku:
- Cika aikace-aikacen eVisa tare da bayanan yaron.
- Amintaccen ƙaddamar da farashin eVisa ta hanyar lantarki.
- Loda buƙatarku don bita.
- Bukatun yara na biza a Masar ana sarrafa su kuma ana karɓa cikin kwanakin aiki bakwai.
Amintacciyar takardar izinin Masar don ƙanana ana aika imel zuwa bayanan tuntuɓar da aka kayyade akan fam ɗin buƙata. Lokacin tafiya Masar, mai kulawa ko iyaye dole ne su sami ƙarin kwafin bizar kuma su kawo shi tare da su.
Abubuwan Bukatun Visa na Yara a Masar
Bukatun bizar yara a Masar iri ɗaya ne da waɗanda aka sanya wa ɗaiɗaikun mutane. Don ƙaddamar da aikace-aikacen akan intanit, yaron dole ne ya sami fasfo wanda ɗayan ƙasashen da aka lissafa suka bayar. Fasfo din dole ne ya kasance yana aiki na tsawon watanni shida bayan ranar shigarwa.
Baligi wanda ke da alhakin dole ne ya cika fom ɗin neman eVisa ga yaron tare da cikakkun bayanai masu zuwa:
- cikakken suna
- Ranar haihuwa
- ƙasar haihuwa
- Bayanin Fasfo na Jinsi
- Ranar isowar ranar
Ya kamata a shigar da bayanin daidai kamar yadda ya bayyana a cikin fasfo na yaro. Buƙatun lantarki don biza amintattu ne kuma sirri ne tunda bayanan da aka ƙaddamar ana kiyaye su ta ɓoyewa kuma ba su isa ga kowa.
Bincika cancantar ku don Visa ta Masar ta kan layi kuma nemi Masar e-Visa 4 (hudu) kwanaki kafin jirgin ku. Jama'ar kasashe da dama da suka hada da Jama'ar Brazil, Australianan ƙasar Australiya, 'Yan ƙasar Holland, 'Yan kasar Sloveniya da kuma Jama'ar Czech Za a iya yin amfani da kan layi don e-Visa na Masar.
KARA KARANTAWA:
Tambayoyin da ake yawan yi game da Visa na Masar. Samu amsoshin tambayoyin gama gari game da buƙatu, mahimman bayanai da takaddun da ake buƙata don tafiya Masar.