Bayar da cikakkun bayanai na fasfo ɗin da za ku yi amfani da su don shiga Masar. Shigar da waɗannan bayanan daidai kamar yadda suka bayyana a fasfo ɗin ku.
Dangane da amsoshin ku, don dalilin tafiyar ku ta yanzu, ba kwa bukata Izinin Balaguro na Lantarki (eTA) don ziyartar Masar.
Koyaya, tabbatar da ɗaukar takaddun tafiye-tafiye masu dacewa da ganewa don kanku da kowane yara da ke tafiya tare da ku.
A matsayin wani ɓangare na canje-canjen kwanan nan ga shirin eTA na Masar, Masu rike da katin kore na Amurka ko mazaunin dindindin na Amurka (US), baya buƙatar Masar eTA.
Lokacin shiga, kuna buƙatar nuna ma'aikatan jirgin sama tabbacin ingancin matsayin ku na mazaunin Amurka na dindindin
Lokacin da kuka isa Masar, jami'in sabis na kan iyaka zai nemi ganin fasfo ɗin ku da kuma tabbacin ingancin matsayin ku a matsayin mazaunin Amurka na dindindin ko wasu takardu.
Lokacin tafiya, tabbatar da kawo - ingantaccen fasfo daga ƙasar ku - Tabbacin matsayinka a matsayin mazaunin dindindin na Amurka, kamar ingantaccen katin kore (wanda aka fi sani da katin zama na dindindin)
Dangane da amsoshin ku, don dalilin tafiyar ku ta yanzu, kun kasance bai cancanci Masar eTA ba.
Koyaya, kuna iya cancanci samun visa ta yau da kullun don ziyarci Masar. Koyi game da Bukatun Shiga Masar ta ƙasa
Samar da hoto mai karɓuwa na shafin bayanin fasfo ɗin ku. A madadin, za ku iya tsallake lodawa yanzu kuma ku karɓi umarni kan yadda ake aika shi daga baya ta imel.
Kuna iya loda hoton fasfo na kwanan nan ko amfani da kyamarar na'urar ku don ɗaukar hoto.
Bukatun Fasfo